๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thi HOc ky 2

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Points(điểm) : 6022

Thi HOc ky 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thi HOc ky 2   Thi HOc ky 2 I_icon_minitimeFri 07 May 2010, 22:16

Đang trong thời điểm rộ thi hết học kỳ 2. Vậy kính mong tất cả các bạn hãy học tập thật tốt, luôn giữgìn sức khoẻ thật tốt để đi học đựoc đầy đủ, ôn tập tốt để thi đạt kết quả cao nhất nha.
Chúc các bạn thi tốt và đạt được những điểm cao nhất. I love you Ye^u anh (em) lam Niềm vui Chữ đẹp
http://thcsdongda.friendhood.net
dragoncharm2A
Lớp mầm
Lớp mầm

Points(điểm) : 5131

Thi HOc ky 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thi HOc ky 2   Thi HOc ky 2 I_icon_minitimeSat 29 May 2010, 22:15

Chào Chủ tịch,
Tôi là phụ huynh h/s năm nay có nhu cầu cho con vào học tại trường, tôi rất muốn biết về thông tin tuyển sinh của nhà trường năm học 2010-2011 và chỉ tiêu tuyển sinh cũng như các điều kiện ưu tiên cho h/s trái tuyến, năm nay có gì khác với mọi năm hay không
Mong bạn hồi âm sớm giúp. Xin cám ơn bạn Chủ tịch Smile

Thi HOc ky 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang