๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X

Go down 
Tác giảThông điệp
Tom
Lớp lá
Lớp lá

Points(điểm) : 5081

Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X   Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X I_icon_minitimeTue 05 Jul 2011, 21:41

Thưa cô giáo thân mến!

Trong thời gian học cùng cô và cùng cô chèo con đò trên dòng sông trí thức em với cô đã gặp biết bao khó khăn và những điều vui mừng. Từ ngày mới vào lớp em chỉ là một đứa hiền lành ngố ngố nhút nhát đi vào ngồi trong lớp học của cô. Em biết cô không phải là người dạy các lớp chọn như a1 hay a2 những qua thời gian cô dạy em em mới biết cô là một người giáo viên như thế nào. Và sau rồi em đã thành một đứa chăm ngoan được cô dựa lòng tin tưởng, kì vọng rồi trở thành một người lớp phó những tháng ngày đó hạnh phúc những cũng khá buồn. Em tuy là một đứa học trò ngoan, là người làm gương cho các bạn nhưng em đã bị mắc rất nhiều lỗi lầm khiến cô đau khổ, bất mãn từ việc nói chuyện ghi sổ đầu bài khá nhiều lần và việc mang điện thoại di động đến lớp điều đó khiến cô vô cùng thất vọng. Rồi khi lên lớp 7 đợt đi tham quan khi về cô nói những câu nói khiến em muốn rơi những giọt lệ nhòa trên khóe mi, ngồi trong lớp úp mặt xuống bàn thút thít từng tiếng nghe cô khi đến khu Đầm Long các bạn chạy đi để cô một mình nhất là vào giờ ăn trưa bọn em đã không mời cô ăn hỏi cô có sao không? hay cô có khỏe không? bọn em đã quá ham chơi không hề để ý đến cô giờ em thấy rất hối hận thế mà lúc bọn em ăn cô đến bên bọn em hỏi em ăn chưa? nhớ cất đồ thật cẩn thận? chúng em vẫn ngồi ăn mà không hề để ý đến lời quan tâm của cô. Mỗi khi đến giờ học của cô bạn nào cũng im lặng nghe những lời giảng của cô, những lời nói nhẹ nhàng từ tốn cô dạy bọn em biết bao nhiêu lời hay lẽ phải giúp bọn em trở thành những học sinh giỏi. Thời gian trôi qua thật là nhanh làm sao! Thế cũng đã lên lớp 8 thật rồi, mấy hôm chưa gặp cô em thấy nhớ làm sao hôm nay em mới được gặp các bạn ai ai cũng có một sự thay đổi và vốn tiếng việt của em cũng chỉ có thế mong cô khi nghe xong bài viết này cô sẽ hiểu được tình cảm của em đối với cô như người con đối với người mẹ là vô bờ bến. Không những thế em cũng yêu các thầy cô đã dạy em bao năm qua nhiều lắm vì đối với em thầy cô với các bạn như một gia đình trong mái trường THCS Đống Đa.
Em yêu tất cả mọi người trong lớp a8 thân yêu của em!
A8 vô đối! A8 tuyệt vời! ha ha ha ha ha ha... ha ha ha ha ha ha... bi bi tinh` ye^u
Tom
Lớp lá
Lớp lá

Points(điểm) : 5081

Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X   Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X I_icon_minitimeTue 05 Jul 2011, 21:42

các bạn k.m mình nha hì Tinh` ye^u oi. Em!

Bài viết dành tặng người cô thầy của tôi a8 :X:X:X
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai là người thầy (người cô) dạy 7A2 để lại trong bạn ấn tượng sâu sắc nhất?
» Dâng tặng thầy cô!
» Bạn thích ai trong danh sách thầy cô dưới đây?
» Những lời hay ý đẹp về người Thầy!
» Ngày của những người thầy