๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cô Hoa trong trái tim em

Go down 
Tác giảThông điệp
†AMEN†
Lớp lá
Lớp lá

Points(điểm) : 5356

Cô Hoa trong trái tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: Cô Hoa trong trái tim em   Cô Hoa trong trái tim em I_icon_minitimeTue 17 Nov 2009, 09:27

cô Hoa thân mến!
cô chắc chẳng biết là em viết bài này để tặng cô.Cô Hoa thân yêu!mới được khoảng 4 tháng dạy em học cô đã làm em khắc ghi tên cô trong tâm hồn em không biết xa cô em có nhớ cô không?Nhưng em sẽ cố nhớ những nét vui vẻ của cô.Khi lớn lên thành tài em sẽ luôn biết ơn sự dạy dỗ làm em luôn nhớ.Những bài dạy khó quên , những niềm vui tràn đầy trong trái tim và tâm trí em.Đời học sinh vui nhất là có những cô giáo tốt yêu thương , quí mến học sinh như là con trai và con gái của cô vậy.Dù cô ít cười nhưng mỗi khi cô cười lại xinh hơn như cô tấm trong truyện cổ tích.Có lúc em đã làm cô bực , có lúc cô làm em sợ không vì vậy em ghét cô mà em còn luôn ghi nhớ sự đau nhưng em biết cô làm thé để em cố nên người thành tài và có cuộc sống ổn định.Em đây không phải đứa học trò giỏi mà là đứa trẻ có tấm long tràn đầy tình thương yêu.Những bài thơ của cô em sẽ luôn ghi nhớ đến mai này. ngam\' hoa roi ngam\' hoa roi ngam\' hoa roi ngam\' hoa roi Em cham hoc. nam\' d Em cham hoc. nam\' d

Cô Hoa trong trái tim em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tớ ở vị trí nào trong trái tim cậu?
» giờ trái đất
» Bé trai 3 tuổi biết đọc và làm toán( là thật hay giả )
» Giờ trái đất: Hơn 2700 thành phố toàn cầu sẽ tắt điện
» Bạn sẽ đi đâu trong tết này?