๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những điều có thể bạn chưa biết

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Points(điểm) : 5999

Những điều có thể bạn chưa biết Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều có thể bạn chưa biết   Những điều có thể bạn chưa biết I_icon_minitimeWed 13 May 2009, 08:06

Tui mở màn và các bạn cứ thế mà viết trả lời và hỏi tiếp nha.

Nội quy như sau:

Ai vào đọc bài này nếu có câu trả lời thì trả lời rồi hãy cho một câu hỏi để người sau vào đọc và trả lời rồi gửi câu hỏi tiếp. Nếu ai vi phạm sẽ bị xoá bài.

Tại sao đọc sách buổi sáng lại nhớ lâu?

Vì qua một ngày làm việc Đại não của chúng ta hoạt động mệt mỏi, và nó cần được nghỉ ngơi. Sau khi qua một giấc ngủ sâu, bạn trở dậy đầu óc thư thái, thoải mái nên việc học tập buổi sáng nhớ lâu hơn.
Nếu trong ngày việc hvui chơi, hoạt động của các bạn được nhịp nhàng, đúng thời gian, giwof giấc, điều độ, tức là thwoif gian biểu hợp lý thì lúc nào bạn học cũng tiếp thu tốt hết.
Chúc các bạn học tốt nha.

Câu hỏi mới như sau: Tại sao con người ta phải cười? ha ha ha ha ha ha... Chữ đẹp
http://thcsdongda.friendhood.net
Tom
Lớp lá
Lớp lá

Points(điểm) : 5075

Những điều có thể bạn chưa biết Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều có thể bạn chưa biết   Những điều có thể bạn chưa biết I_icon_minitimeTue 05 Jul 2011, 19:42

đa số đọc sách buổi sangstrong giấc mơ zzzz 1+1zzzz=2zzz2+zzzz2zzz=4zzzz Em cham hoc. nam\' d Em cham hoc. nam\' d Em cham hoc. nam\' d

Những điều có thể bạn chưa biết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [News]Thiên Tử Online - Biết người biết ta chưa hẳn đã PK thắng
» Hệ điều hành làm những việc gì?
» Toi chua hieu
» 5 ĐIỀU BÁC HỒ DẠY
» Sôi Động Tháng 4 Cùng [MU 4 NET]. Bạn Đã Xem Chưa?