๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngocbanh
Lớp mầm
Lớp mầm
ngocbanh

Points(điểm) : 5471

Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....   Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được.... I_icon_minitimeMon 11 May 2009, 14:54

Trời, trường mình có hẳn một cái forum rất hoành tráng mà chẳng đứa nào biết cả... Đã thế, hôm nọ vào google gõ từ THCS Đống Đa, mình lại còn vào nhầm trường của người khác nữa.... em heum` Vô đăng kí mới chết dở.... Tuy nhiên, vì hôm nay mình vào đúng forum trường mình nên phải oanh tạc một trận mới được.... Thế mà cái mảnh đất này nó lại hoang vắng và nghèo nàn quá,,,, chẳng còn gì để nói.... Hôm nào phải PR giới thiệu cho bọn nó chứ không một mình mình vào thì thà... đừng vào còn hơn afdfg
E hèm... Cuối cùng thì 2 tuần thi cử bở hơi tai đã qua... bài thi nào mình học cũng lơ mơ, may mà nhớ được bb Từ nay không còn phải văn ôn võ luyện làm gì nữa,,, chỉ cần nghĩ dưỡng rồi còn chuẩn bị chiến đấu với mùa hè học thêm nữa... và cả thi nghề... nhỉ? Em bun` ngu? roai` (sắp chuyển cấp nó khổ thế đấy....) Mà lo gì, cứ tự sướng mấy ngày còn lại ở trường, học chẳng vất vả mấy!!!...adfg ab Chỉ hơi buồn... vì bị hstt.... Thể dục ơi là thể dục... sao cay nghiệt quá vậy? Gioi? qua\' co
Sắp nghỉ hè có nhiều cái nhộn cực nha... Hôm nay sướng ghê luôn. Mình bị tóm đi "thời trang" gì đấy (đi bê đồ adcv ) và nằm trong đội dự bị.... abcdef Cuối cùng, mình trốn được, mà cũng không phải,,, tự nhiên bị đau đầu như búa bổ nên ở lại lớp... và Hương "hói" bị đi thay... bbb Hula....
Bây giờ lại còn phải lên kế hoạch viết văn để thứ 4 nộp nữa.... Sao thi xong rồi mà thấy lắm việc vẫn còn ngập đầu thế nhỉ?? Đành cố gắng vậy// Nhưng vẫn còn sướng chán, giờ này chắc bọn fashion đang tập trung tại nhà văn hóa tập dượt... Khổ thân....
Thôi, tạm biệt mọi người nhá... Mình đi relax đây..... ten ten ten
[đang đau đầu...]bi bi tinh` ye^u
http://au.360.yahoo.com/ngocbanhtrang_1701
[N]o[N]ame
Lớp chồi
Lớp chồi
[N]o[N]ame

Points(điểm) : 5495

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....   Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được.... I_icon_minitimeMon 25 May 2009, 13:38

hơ hơ forum 8n sao tẻ nhạt quá ko có ai cả Gioi? qua\' co
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Points(điểm) : 6000

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....   Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được.... I_icon_minitimeWed 04 Nov 2009, 20:16

Winx2410 đã tìm thấy lớp mình chưa vậy?
Chúc thành công?
http://thcsdongda.friendhood.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....   Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được.... I_icon_minitime

Mình phải đi tiên phong cho cái forum 8N này mới được....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đón đoàn kiểm tra trường tiên tiến xuất sắc thành phố
» Cách phân biệt tiền thật tiền giả
» Vì sao chúng ta cần phải sống trên đời?
» PHẢI THẬT LÒNG THƯƠNG YÊU ĐỒNG BÀO
» 10 điều bạn phải chấp nhận khi bạn làm về IT (còn nhiều nữa khi làm về CNTT nói chung)