๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH

Go down 
Tác giảThông điệp
tuoi13
Lớp mầm
Lớp mầm
tuoi13

Points(điểm) : 5491

LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH Empty
Bài gửiTiêu đề: LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH   LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH I_icon_minitimeFri 08 May 2009, 23:20

Các bạn thân mến!
Mỗi con người chúng ta được bố mẹ nuôi nắng từ bé đến bây giờ.Ai trong chúng ta cũng mong được khoẻ mạnh bình thường để được vui chơi tung tăng cắp sách đến trường. Ai trong số chúng ta cũng được bạn bè thầy cô quí mến. Nhưng cuộc sống đã không đem lại niềm vui cho một số bạn, cuộc sống đã cướp mất đi sức khoẻ, không để các bạn cuùng được vui chơi với bạn bè mỗi khi đến trường đến lớp. Mình biết thông tin trong trường ta có một số bạn đã mắc phải những bệnh hiểm nghèo đang cần chữa trị. Như bạn.......ở lớp 8A học rất giỏi nhưng bạn đã phải mang trong mình một căn bệnh rất nguy hiểm, bạn ......ở lớp 7A7 cũng mắc một căn bệnh mà phải sống chung thuỷ với nó, bạn......lớp 8D bố vừa mất.(mình xin phép được giấu tên)Các bạn đó thất là thiệt thòi phải không các bạn. Có bạn có thể khỏi được nhưng cũng có bạn phải sống chung cùng nó. Với tư cách là một mem mới của rum. miình kêu gọi các bạn hãy chung sức cùng nhau đóng góp dù chỉ là 1000đ hoặc 2000đ tuỳ vào sự hảo tâm của các bạn cũng có thể kéo dài cuộc sống cho các bạn đó.TỪ ngày hôm nay mình đề nghị Admin hãy cùng mình kêu gọi tất cả các thành viên cũng như các bạn trong trường hãy cùng nhau tạo nên một cái quĩ đó là Quĩ " Đoàn kết Đống Đa". Hãy thể hiện mình là một người luôn có lòng nhân ái tình thương với bạn bè, hãy cùng chung sức giúp đỡ các bạn vượt qua những khó khăn này.Mong các bạn sẽ ung hộ mình. Mọi chi tiết xin các bạn liên lạc với Thầy tổng phụ trách Nguyễn Quang Tuấn tại phòng Đoàn đội nhé.

LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH
Trang 1 trong tổng số 1 trang