๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự về ngày cá tháng tư :x

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
b3sjnh_A8
Lớp lá
Lớp lá
b3sjnh_A8

Points(điểm) : 5660

Tâm sự về ngày cá tháng tư :x Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự về ngày cá tháng tư :x   Tâm sự về ngày cá tháng tư :x I_icon_minitimeTue 31 Mar 2009, 20:14

Very Happy ngày mai là ngày cá tháng tư òy , ko biết mình có bị lừa ko nhỉ Rolling Eyes nhớ lại ngày cá tháng tư năm trước ( chà hok biết phải xưng hô với mọi thế nào đây ha Question hay nà cứ xưng nà bé zà các bạn nhớ Very Happy ) bé có đi lừa 1 thằng bạn Laughing bảo với nó là bé ju nó . Thế là nó cứ tưởng thật òy bảo với bé nà nó cũng ju bé Very Happy . tội nghiệp em bé be' thế mà khổ . Sau khi bé nói cho nó là bé đùa thì nó .. khóc Twisted Evil ( nó khóc như con gái ý nản lun ) Lam` bé phải xin lỗi nó Sad . Chẹp chẹp . Xin lỗi xong cả 2 đứa tự dưng cười ( zui zễ sợ Smile) ). Chà hok biết lừa gì đây ha pirat . Có ai nghĩ ra cài gì thì pm bé nghen lol!
kanguru
Lớp lá
Lớp lá
kanguru

Points(điểm) : 5644

Tâm sự về ngày cá tháng tư :x Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự về ngày cá tháng tư :x   Tâm sự về ngày cá tháng tư :x I_icon_minitimeWed 01 Apr 2009, 16:23

tớ thì năm nay cũng chưa bị ai lừa nhưng năm ngoái thì bị cái con hàng xóm nó bảo anh sang đây chơi, tí nữa nó hen mấy đứa nữa đến đây chơi, vào mạng, chát chít và xem phim rồi liên hoan một bữa vì hôm đó nó được khen thưởng và nhận được 500000đ liền. Nó bảo tui làm hộ nó cái đống bài tập và chép phạt hộ nó 30 lần bài tập cô giao vì trong tháng nó bị thầy cô nhắc nhiều quá lại không chịu ghi bài.
Kết quả nà tớ hí ha hí húi làm bài tập cho nó ngồi xem phim ăn quà vặt, buôn chuyện vớ vẩn đến khi tui nàm xong bài cho nó thì mời ăn bánh mì+1 cốc nước lọc. rùi nó bảo bọn nó không thằng nào đến đâu vì tớ bảo bọn nó bảo hoãn đến mai cơ nhưng tớ quên vì hôm nay làm bài để mai nộp cô giáo không thì cô phạt chết. Hôm sau tớ hỏi các bạn thì bọn nó bảo có thấy con đấy bảo liên hoan liên hiếc gì đâu. Rõ là chán.
tớ có ngu không chứ. đâm đầu đi làm bài cho nó bỏ bài của mình ở nhà không làm và.... Rõ thạt là....???

Còn năm nay thì chưa có đứa nào lừa được tớ. hix

Tâm sự về ngày cá tháng tư :x
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giải bóng đá khối 9 chào mừng ngày quốc té phụ nữ và ngày 26 tháng 3
» Ý tưởng cho ngày đại lễ 1000 năm thăng long HÀ nội
» Cá tháng tư: Đùa nhưng không hại
» Thiệp siêu quậy cho cá tháng tư
» Tháng...Chơi... Tháng "Rơi" kiến thức