๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
789456123
Lớp mầm
Lớp mầm

Points(điểm) : 5597

hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D   hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D I_icon_minitimeTue 30 Dec 2008, 13:15

hôm qua em đi mua bánh mì bác bảo cai thiệt là đẹp zai đó, bác bán rẻ 3 tỷ nửa cái thui khôn hồn thì đưa đĩa siêu nhan gao Very Happy
conma377
Lớp mầm
Lớp mầm
conma377

Points(điểm) : 5597

hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D Empty
Bài gửiTiêu đề: dung' la` do` ham   hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D I_icon_minitimeThu 12 Mar 2009, 18:20

Caj tu nhan. thay' mjnh` co' kha nang lam` sju nhan , to' cho thay' caj gjiong' sju nhan than kjnh dung' hon qua' chuan !! lol! chuan hok can` chjnh Razz

hôm qua em đi ggặp bác hồ, bác bảo cai là siêu nhân đó thiệt là đẹp zai :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CAi sieu nhan ^_^
» hí hí**** i luv u bầy bế
» Thiết Kế & In Ấn Hóa Đơn GTGT 50.000 VND
» 10 thiết lập IE giúp lướt web an toàn hơn
» Bỏ các thành phần không cần thiết trong Windows Vista để tăng tốc