๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑Trường THCS Đống Đa๑๑۩۞۩๑๑

๑๑۩۞۩๑๑Thế giới này sẽ trở nên tốt đẹp hơn khi các bạn nắm tay nhau và cùng tiến bước๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý cho 4rum trường mình nè

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
asami
Lớp lá
Lớp lá
asami

Points(điểm) : 5579

Góp ý cho 4rum trường mình nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeWed 14 Jan 2009, 10:37

Cho em xin góp ý 1 chút nhé (Đừng ai đập em đấy _ _")
Thứ nhất , đây là box dành cho hs trường mình , vậy tại sao phải bằng hoặc trên 13 tuổi mới được đăng kí ? Không lẽ admin cho khối 6 ra rìa à =_= (Vậy mà vẫn có box khối 6 , thế mới hay chứ Question )
Thứ hai , về phần giao diện , em phải ngồi đợi 10 phút mới ra được chữ Trường trung học cơ sở Đống Đa đấy =_= 4rum gì mà toàn là hình động , hoa lá cành lòe loẹt , admin có thể để hình tĩnh được không ? Chứ cứ để vậy load lâu lắm Neutral Theo em thì nên để màu sắc hài hòa , chứ các bạn/anh/chị thử nhìn lại 4rum trường mình xem màu sắc có ăn nhập gì với nhau không ? =_=
Thứ ba , về phần gõ tiếng Việt , admin có thể cài đặt vietkey cho 4rum được không ? Không hiểu sao em không gõ được tiếng Việt , em vừa phải đi down vietkey về đấy ạh =_=
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Points(điểm) : 5992

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeWed 14 Jan 2009, 16:56

Cảm ơn bạn đã tham gia góp ý.
Bạn là hs đống đa. bạn muốn rum này đẹp hơn.
Chúng tôi mong muốn sự góp nhiều của các bạn để diễn đàn được hoàn thiện hơn.
Bạn có thể thiết kế cho chúng tôi một vài mẫu, cách bố trí đẹp hơn được không?
cảm ơn bạn nhiều.
Mong nhận được nhiều đóng góp từ các bạn.
I love you
http://thcsdongda.friendhood.net
asami
Lớp lá
Lớp lá
asami

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeThu 15 Jan 2009, 10:58

Thật sự thì mình chưa tìm được mẫu nào cả
Nhưng mình nghĩ không nên có hình động nhiều quá , thay vào đó có thể là màu đỏ và dòng chữ Chúc mừng năm mới chẳng hạn Smile Mà mình nói nè , bạn hãy chọn 2 màu chính cho 4rum , màu nóng hay màu lạnh hay màu tương phản gì cũng được , miễn là đừng chọn nhiều màu quá , nhìn sẽ rất khó chịu (Tối đa là 3 màu Very Happy)
Với lại admin để tiếng Việt hết đi , chứ có chỗ tiếng việt có chỗ thì lại Thu ... ..., ... 1:13 am by ... xem ra admin bị ảnh hưởng bởi mấy trang web khác nhỉ ? Mình là người Việt thì phải dùng tiếng Việt chứ >.<
asami
Lớp lá
Lớp lá
asami

Bài gửiTiêu đề: Góp ý tiếp :D   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeSat 17 Jan 2009, 22:49

Mình xin góp ý là nên thêm 1 box để giao lưu chứ toàn nói về việc học tập chán lắm , 4rum cũng sẽ phát triển chậm Smile
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeSun 18 Jan 2009, 09:51

Thêm Box gì hả bạn?
Tên box ấy?
asami
Lớp lá
Lớp lá
asami

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeSun 18 Jan 2009, 18:08

Admin có thể đặt tên box phù hợp cho việc spam mà(Ví dụ : spam hội ; giao lưu_trò chuyện ... Very Happy)
Zan•P2H luv Bi
Lớp mầm
Lớp mầm
Zan•P2H luv Bi

Points(điểm) : 5589

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeThu 22 Jan 2009, 11:29

4rum cua truong giao dien van con don dieu , chua noi bat .Van con it' thanh vien vi phan lon moi nguoi biet qua spam offline YM, nen gui thu den hop thu nha truong de nha truong thong bao rong rai cho HS va co dieu kien lam 4rum tot hon, hien dai hon
hieu_truong_dongda
Admin
hieu_truong_dongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeThu 22 Jan 2009, 13:34

Vâng cảm ơn bạn nhiều lắm.
Tui cũng có mong muốn là sẽ phát triển rum này thật tốt hơn, nhiều thông tin hơn. Nhưng để có nhiều thônt tin và nhiều bìa hay không đâu xa. Tất cả tuỳ thuộc vào các member. Hãy viết thật nhiều bài có chất lượng nhé.
Hiện nay theo số lượng đăng ký trên rum thì có gần 200 mem rồi đấy, nhưng chắc là do trục trặc đường truyền mạng nên nhiều bạn chưa nhận được thư xác nhận của Rum.
Nhưng các bạn đã nhận được rồi thì hãy tích cực tham gia để có nhiều bài hay, có chất lượng thì các mem mới đăng ký thấy các bạn viết hay thì các bạn mới viết nhiều, hay, góp phần làm rum này phát triển.
Hy vọng được sự ủng hộ nhiệt liệt từ các bạn đặc biệt là các mem đã đăng ký rồi.
Nếu cái Rum này mà phát triển tốt, các bạn tham gia nhiệt tình, có nhiều bài hay, có nhiều ý kiến hay thì trong năm 2009 tôi xẽ thiết kế và làm lại cái rum này cho thật đàng hoàng để sánh ngang và trên tầm các rum trường bạn.
Rất mong được sự ủng hộ của các bạn.
Cảm ơn các bạn nhiều!
mYl0vE_In_mYhEArt_9x
Lớp mầm
Lớp mầm
mYl0vE_In_mYhEArt_9x

Points(điểm) : 5582

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeFri 23 Jan 2009, 09:14

Theo mình có mấy vấn đề thía nè:
- ADMIN nên chỉnh lại fần mở new window khi click vô 1 box nào đó. Như vậy có fải là fiền quá không?
- Giao diện website có vẻ hơi bị rối mắt quá, vì chỉ 1 window mà lại bao gồm quá nhiều fần, nhưng mặt khác lại khá là đơn điệu, cứ nhìn vô tên box, cách bố trí các box, khung box, .... đại loại như thế là thấy còn cứng quá, không có sự thu hút với người xem
- Nên có khung Quick Reply (Trả lời nhanh) để mem nào mún reply nhanh thì sẽ tiện hơn và nhanh hơn rất nhiều là fải click vô Gửi reply mới
- Sao 4rum mình ít emoticons thế nhỉ??? Nên add nhìu vô cho fong fú hơn chứ!
- Box thì nhìu ơi là nhìu, trong khi số mem chưa fải là cao nên làm sao có đủ bài viết cho các box??? 4rum mình còn hơi bị "non tay", cũng chỉ đang từ từ fát triển, fải chăng nên giảm thiểu số box đi rùi sẽ tăng dần khi nào 4rum có 1 sự fát triển hoàn thiện hơn???
Đó chỉ là ý kiến của riêng mình thoy, nếu có gì ko fải mong mọi ngừi vs ADMIN lượng thứ Very Happy
chuotxih_9x
Lớp mầm
Lớp mầm
chuotxih_9x

Points(điểm) : 5365

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitimeSun 23 Aug 2009, 21:23

chán nhỉ?? chu_tich là ai zậy? mà sao 4rum trườg mìh lúc tiếg việt lúc tiếng anh là sao? Mà nhìu ng` học k đc tốt về tiếg anh thì hỉu sao đc trời. Tốt nhất ng` nào tiếng ấy cho nó dễ hiểu Dang\' ye^u qua\' chứ cứ cái tìh trạg anh lẫn việt thì k hiểu được thôi ab chán ghê. muốn làm cái chi mà k thể làm đc. Haizzz mìh dốt tiếng anh quá Do^` quai\' nhan
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho 4rum trường mình nè   Góp ý cho 4rum trường mình nè I_icon_minitime

Góp ý cho 4rum trường mình nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trường mình chán chế
» Đóg gÓp tích cực.triển khai hđ mở mag tầm hiểu biết về kái 4rUm lày:))
» bon lop minh` dau het ca roi` ?????????????
» Dân lớp 6a5 đâu hết rồi chỉ có mỗi mình tôi thế này????
» Khai hoá văn minh